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TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya Halmashauri ya Mji kibaha anapenda
kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe 19/06/2026 hadi
20/06/2026 hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo. Wasailiwa wanaoitwa kwenye
usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1. Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo usaili
utafanyika umeainishwa kwa kila Kada.

2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask).
3. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi.

Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga kura,
Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria, Leseni ya Udereva au barua ya
utambulisho kutoka Serikali ya Mtaa/Kijiji anachotoka.

4. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha IV, VI, Astashahada,
Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za nafasi husika.

5. Wasailiwa watakaowasilisha ‘Testimonials, Provisional Results, Statement of results’, hati za matokeo za kidato
cha IV na VI (‘form IV and form VI results slips’) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA
USAILI.

6. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti vyao Halisi vya Usajili
pamoja na Leseni za kufanyia kazi.

7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi. Aidha kila msailiwa anapaswa kuhudhuria usaili akiwa
na mavazi nadhifu na yenye staha kulingana na Waraka wa mavazi.

8. Kwa wasailiwa waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka
husika (kama TCU, NACTVET au NECTA). Wasailiwa wa kada zinazohitaji ‘GPA’ waliosoma nje ya Tanzania
wawasilishe cheti cha ukokotozi wa GPA kutoka TCU.

9. Wasailiwa ambao hawajaona majina yao kwenye tangazo hili wanapaswa kuingia kwenye akaunti zao za ‘Ajira
Portal’ na kuona sababu za kutokuitwa kwao ili wasikose fursa wakati mwingine.

10. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba ya usaili.
Aidha wasailiwa watakaofanya usaili wa mchujo kwa njia ya Mtandao wanapaswa kukumbuka barua pepe (email
address) na nywila (password) zao wanazotumia katika mfumo wa Ajira Portal.

11. Wasailiwa ambao majina yao yanatofautiana katika nyaraka zao wanapaswa kuwasilisha Hati ya Kiapo cha
Kubadili Jina (Deed Poll) iliyosajiliwa na Wizara ya Ardhi.

12. Waombaji wote wa kazi wanakumbushwa kuwa ni marufuku kutoa au kupokea rushwa kwa lengo la kupata ajira au
kupangiwa kituo cha kazi. Mchakato wa ajira unazingatia misingi ya haki, usawa, na uwazi, kwa kuzingatia sifa
stahiki zilizoainishwa katika tangazo la kazi husika na muundo wa utumishi wa idara inayohusika.

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
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RATIBA YA USAILI VITENDO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI

Halmashauri ya Manispaa
Kibaha

MWANDISHI MWENDESHA
OFISI DARAJA LA II
(OFFICE MANAGEMENT
SECRETARY GRADE II)

2026-06-19 07:00:00 Ukumbi wa Halmashauri ya
Manispaa ya Kibaha

RATIBA YA USAILI MAHOJIANO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI

Halmashauri ya Manispaa
Kibaha

MWANDISHI MWENDESHA
OFISI DARAJA LA II
(OFFICE MANAGEMENT
SECRETARY GRADE II)

2026-06-20 07:00:00 Ukumbi wa Halmashauri ya
Manispaa ya Kibaha
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MWAJIRI: HALMASHAURI YA MANISPAA KIBAHA
KADA: MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA II (OFFICE MANAGEMENT
SECRETARY GRADE II)
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-06-19 07:00:00
MAHALI: Ukumbi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kibaha
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-06-20 07:00:00
MAHALI: Ukumbi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kibaha

NA
.

JINA LA MWOMBAJI ANUANI NA
.

JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 ADELINA ELIAZAR
JACKSON

P.O Box 200,
MWANZA

2 FLORA MGUSUI
WILLIAM

P.O Box 1333,
Nyamagana,
Mwanza

3 MERCY JACKSON URIO P.O Box 55068,
DAR ES SALAAM

4 PRISCA GEREMANUS
MSEMWA

P.O Box 55068,
DAR ES SALAAM

5 SIABA HASSAN
KIPENGELE

P.O Box 30153,
Kibaha, Pwani

6 WELIMA PETER
MASATU

P.O Box 472,
SHINYANGA

7 VERONICA ISACK
NYOHA

P.O Box 1249,
DODOMA

8 SAYI MAKOLO BUBINZA P.O Box 72,
Pangani, Tanga

9 THELEZA STEPHANO
CHARLES

P.O Box 55068,
DAR ES SALAAM

10 GHANIMA SALUM
MUUNGUJA

P.O Box 46343,
DAR ES SALAAM

11 AMINA BAKARI YUSUFU P.O Box 12110,
DAR ES SALAAM

12 AMINA HAMISI
MUSTAPHA

P.O Box 174,
TABORA

13 DOROTHEA SAMSON
STEPHEN

P.O Box 1249,
DODOMA

14 EVISPER ERASTO
SHAMI

P.O Box 714,
ARUSHA

LIMETOLEWA NA;

MKURUGENZI WA MANISPAA

HALMASHAURI YA MANISPAA KIBAHA


